Danh mục sản phẩm
Ngôn ngữ hiển thị
HOTLINE
096 959 3479
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Skype
 


Viber

Zalo


Line

 
Thống kê
  • Thông tin chi tiết

Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

: N/A
Tình trạng: Còn hàng
Cập nhật: 2020-05-02
2019-10-01 16:17:451149
Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
Giá: 1.210.000đ
Đặt Mua

Liên hệ

Tư Vấn & Bán Hàng :
 0969 5934 79 - 0934 64 8384 ( Viber , Zalo )

 Nhà sản xuất : Ubiquiti Unifi
 Tình trạng : Còn hàng new 100% fullbox
 Mã sản phẩm :  Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S
✓ Giao hàng toàn quốc qua chuyển phát nhanh hoặc chành xe . 
✓ Phí giao hàng : miễn phí các quận trung tâm .Đặc biệt, nội thành TP.HCM có thể giao nhanh trong vòng 90 phút kể từ khi xác nhận đơn hàng.
 Thời gian giao hàng từ 8h30 đến 18h00 .

 

Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP Ubiquiti Fiber Single-Mode UF-SM-1G-S

 

 Supported Media   Single-Mode Fiber 
 Connector Type   (1) LC
 BiDi   Hỗ trợ
 TX Wavelength   Xanh: 1310 nm
  Vàng: 1550nm
 RX Wavelength   Xanh: 1550 nm
  Vàng: 1310nm
 Data Rate   1,25 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang    3 km
 Đóng gói

  1 Cặp


Bình luận của bạn:
  • Liên quan

CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ SỐ 5S
Trụ sở : 122/29 Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Thời gian làm việc
T2 - CN: 9h00 - 21h00
HOTLINE :
Khách hàng mua lẻ (Call - Zalo)

(+84)0969 593 479
Emaiil : thietbiso5s.com@gmail.com
Khách hàng mua sỉ (Call - Zalo)

(+84)0934.64.8384 - Mr . Xuân
Emaiil : nthanhxuan2002@gmail.com
Thời gian nhận và trả bảo hành từ 11h - 18h


KẾT NỐI VỚI THIẾT BỊ SỐ 5S :